MAMLAKA YA MAABARA YA MKEMIA MKUU WA SERIKALI

Barua Pepe: gcla@gcla.go.tz 05 BARABARA YASECHERELA,
Simu Nambari: 255 - 22 — 2113383/4 S.L.P. 2925

Nukushi: 255 - 22 — 2113320. DODOMA.
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TAARIFA KWA UMMA
KUSITISHWA KWA MATUMIZI YA MFUMO WA USIMAMIZI WA WATEJA WA KEMIKALLI
TOLEO LA KWANZA (CCMP I)

Dodoma, 10 Januari, 2025
Mamlaka ya Maabara ya Mkemia Mkuu wa Serikali inawataarifu wadau wote wa kemikali
nchini na watumiaji wa Mfumo wa Kidijitali wa Usimamizi wa Mteja wa Kemikali Toleo la
Kwanza (Customer Chemicals Management Portal | - CCMP 1) juu ya kusitishwa kwa
matumizi ya Mfumo huo kuanzia tarehe 19 Januari, 2025 Saa Sita kamili (6:00) usiku.

Matumizi ya Mfumo huo Toleo la Kwanza (CCMP |) yanasitishwa baada ya kukamilika na
kuundwa kwa Mfumo wa Kidijitali wa Usimamizi wa Mteja wa Kemikali Toleo la Pili (CCMP
[l) ambao unatokana na maboresho ya Toleo la Kwanza pamoja na kuendana na
maboresho yaliyofanyika kwenye mfumo wa TANCIS wa Mamlaka ya Mapato Tanzania
(TRA).

Mabadiliko hayo ya usitishwaji wa matumizi ya CCMP | kwenda CCMP Il hayatarajii kuleta
athari yoyote kwa Mteja/Mdau wa Kemikali kwa kuwa, taarifa zote za wateja
zitahamishwa moja kwa moja kutoka CCMP | kwenda CCMP Il kwa kuzingatia hali halisi

zinavyoonekana kwenye toleo la kwanza.

Baada ya kusitishwa kwa Mfumo wa CCMP | kwa tarehe iliyoitajwa, wateja/wadau wote
waliosajiliwa wataendelea kupata huduma kama kawaida kupitia mfumo wa CCMP II.
Mamlaka inaomba radhi kwa wateja/wadau kwa usumbufu wowote utakaojitokeza

kutokana na kusitishwa kwa mfumo tajwa hapo juu.

Kwa maswali na msaada zaidi, tafadhali tembelea Ofisi za Mamlaka zilizopo karibu yako,
au piga simu namba: 0737878021 ,0737878027 na 0737878028 zote zinapatikana pia
kwa njia ya WhatsApp, au barua pepe support@gcla.go.tz.

Imetolewa na;

Sylvester S. Omary
KAIMU MKUU WA KITENGO CHA MAWASILIANO NA UHUSIANO KWA UMMA
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